Mujallar zane
Mujallar zane
Gidan Yanar Gizo

Illusion

Gidan Yanar Gizo Mujallar Scene 360 ta ƙaddamar da Mafarki a shekara ta 2008, kuma cikin hanzari ya zama aikinta mafi nasara tare da ziyarar sama da miliyan 40. Yanar gizo an sadaukar dashi don nuna kirkirar halittu masu ban mamaki a zane, zane, da fim. Daga jarfa mai tsinkaye zuwa hotunan hoto mai ban mamaki, zaɓi na posts zai sa yawancin masu karatu su faɗi "WOW!"

Sunan aikin : Illusion, Sunan masu zanen kaya : Adriana de Barros, Sunan abokin ciniki : Illusion.

Illusion Gidan Yanar Gizo

Wannan ƙirar ta musamman ita ce nasarar lashe kyautar ƙirar platinum a cikin abin wasan yara, wasannin da kuma ƙwararrun kayayyaki na ƙwallon ƙafa. Tabbas yakamata ku kalli jakar kayan zane-zane wanda ya lashe kyautar Platinum don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, asali da kirkirar kayan wasa, wasanni da kayan kwalliyar kayan aiki.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.