Cafe Da Gidan Abinci Tunanin ƙirar sa ya samo asali ne daga matattarar Amurka da gidajen shan taba, kuma a sakamakon ƙungiyar bincike na farko, ƙungiyar masu binciken suka yanke shawarar yin amfani da itace da fata tare da launuka masu duhu kamar baƙi da kore, tare da zinari da fure An ɗauki zinari tare da haske mai haske da haske na alatu. Abubuwan da aka kirkira na ƙirar sune 6 manyan chandeliers da aka dakatar wanda ya ƙunshi ƙarfe 1200 na kayan adon ƙarfe na mutum 1200. Kazalika da matattarar shinge na mita 9, wanda wata laima ta 275 ta rufe wanda ya ƙunshi kyawawan launuka daban-daban, ba tare da tallafin rufe sandar ba.