Mujallar zane
Mujallar zane
Alamar Giya

5 Elemente

Alamar Giya Designirƙirar "5 Elemente" sakamakon aikin ne, inda abokin ciniki ya amince da ƙungiyar ƙirar da cikakken 'yancin faɗar albarkacin baki. Babban mahimmancin wannan ƙirar shine halin Roman "V", wanda ke nuna babban ra'ayin samfurin - nau'ikan giya guda biyar suna haɗuwa da wani hadadden musamman. Takardar takarda ta musamman da aka yi amfani da ita don alamar ɗin har ma da ɗimbin tsararru na kayan masarufi suna tsokani mai amfani ya ɗauki kwalban ya zub da shi a hannayensu, taɓa shi, wanda tabbas yana da zurfi mai zurfi kuma ya sanya ƙirar abin tunawa.

Sunan aikin : 5 Elemente, Sunan masu zanen kaya : Valerii Sumilov, Sunan abokin ciniki : Etiketka design agency.

5 Elemente Alamar Giya

Wannan ƙirar ta musamman ita ce nasarar lashe kyautar ƙirar platinum a cikin abin wasan yara, wasannin da kuma ƙwararrun kayayyaki na ƙwallon ƙafa. Tabbas yakamata ku kalli jakar kayan zane-zane wanda ya lashe kyautar Platinum don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, asali da kirkirar kayan wasa, wasanni da kayan kwalliyar kayan aiki.

Kirkirar ranar

Tsarin ban mamaki. Kyakkyawan ƙira. Mafi kyawun tsari.

Kyakkyawan ƙira suna haifar da ƙima ga jama'a. Kowace rana muna gabatar da aikin ƙira na musamman wanda ke nuna kyakkyawan ƙira a cikin ƙira. A yau, mun yi farin ciki da nuna kwalliyar da ta samu kyautar da ta kawo canji mai kyau. Za mu gabatar da wasu kyawawan kayayyaki masu kayatarwa a kowace rana. Tabbatar ziyarci mu yau da kullun don jin daɗin sabbin samfuran ƙira mai kyau da ayyukan daga manyan masu zanen kaya a duk duniya.