Mujallar zane
Mujallar zane
Ɗan Littafi

NISSAN CIMA

Ɗan Littafi ・ Kamfanin Nissan ya kirkiro dukkan fasahohin zamani da hikimarta, kayan cikin gida mai inganci da kuma fasahar zanen Japan (“MONOZUKURI” cikin harshen Jafananci) don kirkirar sedan kayan kwalliyar da ba ta dace da su ba - sabuwar fasahar CIMA, sabuwar hanyar kadaita ta Nissan. Wannan littafin an tsara shi ba kawai don nuna samfuran samfurin CIMA ba, har ma don samun gamsuwa da amincewa da fa'idantar da masu sauraron masana'antar Nissan.

Sunan aikin : NISSAN CIMA, Sunan masu zanen kaya : E-graphics communications, Sunan abokin ciniki : NISSAN MOTOR CO.,LTD.

NISSAN CIMA Ɗan Littafi

Wannan kyakkyawan ƙira shine mai cin nasarar ƙirar ƙirar zinari a cikin samfuran fitilu da gasa ayyukan ƙirar haske. Tabbas yakamata ku kalli kyautar zane-zanen zinare da aka samu ta zinare don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kayan samarda hasken wutar lantarki da kuma ayyukan samarda hasken wutar lantarki.

Kirkirar ranar

Tsarin ban mamaki. Kyakkyawan ƙira. Mafi kyawun tsari.

Kyakkyawan ƙira suna haifar da ƙima ga jama'a. Kowace rana muna gabatar da aikin ƙira na musamman wanda ke nuna kyakkyawan ƙira a cikin ƙira. A yau, mun yi farin ciki da nuna kwalliyar da ta samu kyautar da ta kawo canji mai kyau. Za mu gabatar da wasu kyawawan kayayyaki masu kayatarwa a kowace rana. Tabbatar ziyarci mu yau da kullun don jin daɗin sabbin samfuran ƙira mai kyau da ayyukan daga manyan masu zanen kaya a duk duniya.