Mujallar zane
Mujallar zane
Alamar Alama Iri

Pride

Alamar Alama Iri Don ƙirƙirar ƙirar alamar girman kai, ƙungiyar ta yi amfani da binciken masu sauraron maƙasudin ta hanyoyi da yawa. Lokacin da ƙungiyar tayi ƙirar tambarin da asalin kamfani, sai tayi la’akari da ka'idodi na ilimin lissafi-tasirin nau'ikan geometric akan wasu nau'ikan mutane na tunani da zaɓin su. Hakanan, zane yakamata ya haifar da wasu motsin zuciyar tsakanin masu sauraro. Don cimma sakamakon da ake so, ƙungiyar ta yi amfani da ka'idodin sakamakon tasirin launi a kan mutum. a gabaɗaya, sakamakon ya rinjayi ƙirar dukkan samfuran kamfanin.

Cibiyar Tallace-Tallace

Shuimolanting

Cibiyar Tallace-Tallace Salon Sinanci na wannan harka yana ɗaukar duhun dutse mai ruwan duhu mai duhu a kasuwa da babu komai a ciki na ɗakunawar taga ta bene, yana haifar da bambanci tsakanin haske da inuwa, mai kama da na gaskiya. Virtualan wasan katako na katako da na alumani, gwanayen zane-zanen jan karfe na tagulla a cikin filin wasan kwaikwayo na ruwa, kuma zane-zane na Sinawa na tsarin sakawa a ragowar yanki shine maɓallin & quot; kotun tawada orchid ta & quot; harka. Musamman, yin amfani da sabbin kayan katun, a cikin talakawa na bada mamaki, amma kuma cikin saukaka rage farashin farfajiya.

Dakunan Kwanan

Agape

Dakunan Kwanan Don banbanta daga sararin nuna kayan yau da kullun, muna ayyana wannan sarari a matsayin asalin da zai iya haɓaka kyawun kayan masarufi. Ta wannan ma'anar, muna son ƙirƙirar matakin lokaci wanda kayayyaki zasu iya haskakawa kansa kwatsam. Hakanan muna ƙirƙirar kullun lokaci don nuna kowane samfurin wanda ya nuna a cikin wannan sarari an yi shi daga lokaci daban-daban.

Ui Zane

Moulin Rouge

Ui Zane An tsara wannan aikin don mutanen da suke son yin ado da wayar hannu da jigon Moulin Rouge duk da cewa basu taɓa ziyarta a Moulin Rouge a Paris ba. Babban manufar shine bayar da haɓaka ƙwarewar dijital kuma dukkanin abubuwan ƙira sune don ganin yanayin Moulin Rouge. Masu amfani za su iya tsara saiti na zane da gumaka a kan abubuwanda suka fi so tare da famfo mai sauki akan allon.

Makarantar Kasa Da Kasa

Gearing

Makarantar Kasa Da Kasa Tsarin ra'ayi na Makarantar Duniya ta Debrecen alama ce ta kariya, haÉ—e kai da al'umma. Ayyuka daban-daban suna kama da abubuwan da aka haÉ—a, guna É—aya a kan igiya da aka shirya akan baka. Rarraba sararin samaniya yana haifar da wurare da dama tsakanin al'ummu tsakanin É—akunan karatu. Kwarewar sararin samaniya da kuma kasancewarta ta dabi'a suna taimaka wa É—alibai cikin tunani mai fa'ida da bayyana ra'ayoyinsu. Hanyoyin da ke kaiwa zuwa lambun ilimi na nesa da gandun daji suna kammala manufar da'irar samar da canji mai ban sha'awa tsakanin ginin da yanayi na dabi'a.

Mazaunin Zaman Jama'a

House L019

Mazaunin Zaman Jama'a A cikin gidan gaba ɗaya an yi amfani da kayan abu mai sauƙi amma mai fa'ida da ra'ayi. Fuskokin fari, benayen itacen oak da kuma Farar ƙasa na gida don ɗakunan wanka da hayaki. Cikakken bayanin dalla-dalla wanda aka kirkira yana haifar da yanayi na alatu mai daɗi. Daidaitaccen ƙwayar vistas yana ƙayyade sararin samaniya mai siffa da ruwa mai siffa-ruwa L-free