Mujallar zane
Mujallar zane
App Ta Hannu

Akbank Mobile

App Ta Hannu Sabuwar ƙirar Akbank Mobile app na samar da sabon hangen nesa dangane da zamantakewar zamantakewa, wayo, tabbaci nan gaba da kuma kwarewar banki mai daɗi. Tare da ƙirar keɓaɓɓiyar yanki akan babban shafi, masu amfani za su iya duba hikimomi masu sauƙi don sauƙaƙe rayuwar kuɗi. Hakanan, tare da wannan sabon tsarin ƙira, ma'amala na banki na gargajiya suna magana da yaren masu amfani tare da alamun gani na hoto, ayyukan da aka sauƙaƙa suna gudana da kuma manufofin.

Sassakawar Jama'a

Bubble Forest

Sassakawar Jama'a Bubble Forest wani zane ne na jama'a wanda aka sanya da bakin ƙarfe mai jure acid. An haskaka shi da fitattun fitilun RGB na LED wanda ke sa sassaka ta zana wata matattara lokacin da rana take faɗi. An ƙirƙira shi azaman tunani game da ikon tsire-tsire don samar da oxygen. Sunan gandun daji ya ƙunshi 18 ƙarfe mai tushe / Trunks mai ƙare tare da kambi a cikin nau'i na ginin fata mai tsabta wanda ke wakiltar kumfa ɗaya na iska. Bubble Forest yana nufin daskararren ƙasa flora har ma da sanannen daga ƙkuna, tekuna da tekuna

Alamar Alama Iri

Pride

Alamar Alama Iri Don ƙirƙirar ƙirar alamar girman kai, ƙungiyar ta yi amfani da binciken masu sauraron maƙasudin ta hanyoyi da yawa. Lokacin da ƙungiyar tayi ƙirar tambarin da asalin kamfani, sai tayi la’akari da ka'idodi na ilimin lissafi-tasirin nau'ikan geometric akan wasu nau'ikan mutane na tunani da zaɓin su. Hakanan, zane yakamata ya haifar da wasu motsin zuciyar tsakanin masu sauraro. Don cimma sakamakon da ake so, ƙungiyar ta yi amfani da ka'idodin sakamakon tasirin launi a kan mutum. a gabaɗaya, sakamakon ya rinjayi ƙirar dukkan samfuran kamfanin.

Ui Zane

Moulin Rouge

Ui Zane An tsara wannan aikin don mutanen da suke son yin ado da wayar hannu da jigon Moulin Rouge duk da cewa basu taɓa ziyarta a Moulin Rouge a Paris ba. Babban manufar shine bayar da haɓaka ƙwarewar dijital kuma dukkanin abubuwan ƙira sune don ganin yanayin Moulin Rouge. Masu amfani za su iya tsara saiti na zane da gumaka a kan abubuwanda suka fi so tare da famfo mai sauki akan allon.

Kayan Shafawa

Clive

Kayan Shafawa Manufar tattara kayan kwaskwarima na Clive an haife ta ne daban. Jonathan bai kawai so ya kirkiri wani sabon nau'in kayan kwaskwarima tare da samfuran gama gari ba. An ƙaddara don bincika ƙarin hankali da ɗan kaɗan fiye da yadda ya yi imani da sharuddan kulawar mutum, ya yi magana a kan babban buri. Daidaituwa tsakanin jiki da tunani. Tare da zane na Hawaiian da aka yi wahayi, hadewar ganyayyaki na wurare masu zafi, daɗaɗɗen teku, da kwarewar kayan kwalliyar kayan kwalliyar suna ba da walwala na annashuwa da kwanciyar hankali. Haɗin wannan yana ba da damar kawo ƙwarewar wannan wurin zuwa ƙira.

Littafin Ra'ayi Da Hoton Fastoci

PLANTS TRADE

Littafin Ra'ayi Da Hoton Fastoci RANAR GASKIYA jerin abubuwa ne da aka kirkira da fasahar zane-zanen dabbobi, wanda aka kirkira don gina kyakkyawar alaƙa tsakanin mutum da yanayi maimakon kayan koyarwa. Littattafan Tsarin Kasuwancin tsire-tsire an shirya shi don taimaka muku fahimtar wannan samfurin ƙirar. Littafin, wanda aka tsara shi daidai da girman samfurin, fasaloli ba hotuna kawai na yanayi ba har da na musamman zane mai ban sha'awa ta hikimar yanayin. Mafi ban sha'awa, ana buga zane a hankali ta hanyar wasiƙar wasiƙa don kowane hoto ya bambanta a launi ko zane, kamar tsire-tsire na halitta.