Mujallar zane
Mujallar zane
Kayan Kwaskwarima

Beauty

Kayan Kwaskwarima An tsara jerin wannan kunshin bayan ton na bincike kuma kowane ɗayan waɗannan fakitin suna wakiltar wasiƙar guda ɗaya na kalmar kyakkyawa. Duk lokacin da mabukaci ya hada su, yana iya ganin cikakkiyar maganar kyakkyawa. Yana ba su kwanciyar hankali ta launuka masu kyau da kwanciyar hankali kuma suna kasancewa a matsayin kyakkyawan ma'aikata a cikin gidan wanka na masu amfani da ƙirar idanunsa. tsarin samar da launuka masu launuka wanda PET ta hanyar muhalli ba mai amfani da ita ba kawai kwayoyin halitta ne ba amma yana ba mai amfani da kwanciyar hankali ta hanyar saukakken launuka da launinsa wanda yanayi ne ya zame shi.

Sunan aikin : Beauty, Sunan masu zanen kaya : Azadeh Gholizadeh, Sunan abokin ciniki : azadeh graphic design studio.

Beauty Kayan Kwaskwarima

Wannan babbar ƙirar nasara ce ta lambar yabo ta tagulla a cikin gine-gine, ginin da ginin tsarin ƙira. Tabbas ya kamata ka ga jigon zane na ƙirar mai ƙirar tagulla don gano sauran sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kirkirar gine-gine, ginin ginin da kuma ayyukan tsari.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.