Mujallar zane
Mujallar zane
Zobe

Melting planet

Zobe Theirƙiraren zane ne na asali. Designirƙirar tana bayanin wani mahimmin mahimmanci da kowane mutum dole ne ya ɗauki nauyin sa. Daga duban gefen zamu iya ganin ƙasa ba ta cika da kwalliya. Daga sama zamu iya ganin ƙasa tana narkewa. Yayin da mutane ke fuskantar dumamar yanayi na duniya, ƙalubalen muhalli yana fuskantar duniyarmu.

Sunan aikin : Melting planet , Sunan masu zanen kaya : NIJEM Victor, Sunan abokin ciniki : roberto jewelry .

Melting planet  Zobe

Wannan kyakkyawan zane yana cinye kyautar ƙira a gasar shirya zane. Tabbas za ku ga fayil ɗin zane-zane mai ba da lambar yabo don gano sababbin sababbin sababbin abubuwa, sabbin abubuwa, asali da kuma kayan zane-zane masu tsara kayan aiki.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.