Zaman Benci Tsallake zama benci ƙaramin kayan daki ne, wanda aka yi don sararin ciki. Zane-zane shine haɗuwa da bambance-bambance masu mahimmanci. A cikin tsari da kuma a cikin kayan. Tsayayyen nau'i na babban baƙar fata, siffa mai ɗaukar haske mai ɗaukar hoto, mai goyan bayan lanƙwasa, ƙafar bakin karfe mai kyalli. An ƙirƙiri Clarity azaman yunƙurin ci gaba da salon tun farkon rabin karni na 20, ta hanyar wasan geometric na layuka kaɗan. Hanya ɗaya ta kallon kayan "karfe da fata" daga wannan lokacin.
Sunan aikin : Clarity, Sunan masu zanen kaya : Predrag Radojcic, Sunan abokin ciniki : P-Products.
Wannan kyakkyawan zane yana cinye kyautar ƙira a gasar shirya zane. Tabbas za ku ga fayil ɗin zane-zane mai ba da lambar yabo don gano sababbin sababbin sababbin abubuwa, sabbin abubuwa, asali da kuma kayan zane-zane masu tsara kayan aiki.