Mujallar zane
Mujallar zane
Mashaya Kofi

Sweet Life

Mashaya Kofi Cafe da Bar Rayuwa mai dadi tana zama wurin hutawa da annashuwa a cikin cibiyar siyayya. Dangane da ra'ayi na gastronomic na ma'aikaci, mayar da hankali ga kayan halitta wanda ke shayar da dabi'un samfurori irin su kofi na Fairtrade, madarar kwayoyin halitta, sukarin kwayoyin halitta da dai sauransu sosai daban-daban daga fasahar gine-ginen mall. Don ɗaukar jigon halitta, an yi amfani da kayan kamar: filastar yumbu, parquet na gaske na itace da marmara.

Sunan aikin : Sweet Life , Sunan masu zanen kaya : Florian Studer, Sunan abokin ciniki : Sweet Life.

Sweet Life  Mashaya Kofi

Wannan babbar ƙirar nasara ce ta lambar yabo ta tagulla a cikin gine-gine, ginin da ginin tsarin ƙira. Tabbas ya kamata ka ga jigon zane na ƙirar mai ƙirar tagulla don gano sauran sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kirkirar gine-gine, ginin ginin da kuma ayyukan tsari.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.