Mujallar zane
Mujallar zane
Setin Dafa Abinci

Firo

Setin Dafa Abinci 'FIRO abinci ne mai yawa wanda za'a iya ɗaukar shi mai nauyin 5kg wanda za'a iya buɗewa kowace wuta. Tanda tana riƙe da tukwane 4, kayan haɗewa zuwa haɓakar jirgin ƙasa tare da tallafin mai sauyawa don kula da matakin abinci. Ta haka za'a iya amfani da FIRO cikin sauki da kwanciyar hankali kamar aljihun tebur ba tare da zubar da abinci ba yayin da tanda take kwance rabin wuta. Ana amfani da tukwane don dafa abinci da dalilai na abinci kuma ana bi da su tare da kayan aikin yanke wanda shirye-shiryen bidiyo a kowane ɗayan tukwane don ɗaukar su a cikin Aljihuna zafin jiki yayin zafi. Hakanan ya haɗa da bargo wanda yake daidai da jaka wanda ke ɗauke da duk kayan amfani.

Sunan aikin : Firo, Sunan masu zanen kaya : Andrea Sosinski, Sunan abokin ciniki : NIMTSCHKE DESIGN - Andrea Sosinski.

Firo Setin Dafa Abinci

Wannan ƙirar ta musamman ita ce nasarar lashe kyautar ƙirar platinum a cikin abin wasan yara, wasannin da kuma ƙwararrun kayayyaki na ƙwallon ƙafa. Tabbas yakamata ku kalli jakar kayan zane-zane wanda ya lashe kyautar Platinum don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, asali da kirkirar kayan wasa, wasanni da kayan kwalliyar kayan aiki.

Ganawar zane na yau

Tattaunawa tare da shahararrun masu zanen duniya.

Karanta sababbin tambayoyi da tattaunawa game da zane, kerawa da kirkire-kirkire tsakanin designan jaridar zane da shahararrun masu zanen duniya, masu zane da zane. Duba sababbin ayyukan zane da zane-zane mai ban shahara ta sanannun masu zanen kaya, masu zane-zane, kayan gine-gine da masu kirkirar fasaha. Gano sabbin bayanai game da kerawa, kirkire-kirkire, zane-zane, zane da kuma tsarin gine-gine. Koyi game da hanyoyin ƙira na manyan masu zanen kaya.