Mujallar zane
Mujallar zane
Ɗan Akwati

Amheba

Ɗan Akwati Littafin kwalliyar kwayar halitta da ake kira Amheba ana amfani da shi ta hanyar algorithm, wanda ya ƙunshi sigogi masu canzawa da kuma ƙa'idodi. Ana amfani da haɓakar poan ilimin Topological don sauƙaƙe tsarin. Godiya ga madaidaiciyar ma'anar jigsaw mai yiwuwa ne ku yanke shi ku canza shi, kowane lokaci. Personaya daga cikin mutum zai iya ɗauka ɗayan biyun kuma ya tattara tsayin tsayin mita 2,5. An yi amfani da fasaha na masana'antar dijital don ganewa. Dukkanin tsari an sarrafa shi ne kawai a cikin kwamfutoci. Takardun fasaha ba lallai ba ne. An aika bayanai zuwa ga injin 3-axis CNC. Sakamakon tsarin gaba ɗayan tsari mai nauyi ne.

Sunan aikin : Amheba, Sunan masu zanen kaya : George Šmejkal, Sunan abokin ciniki : Parametr Studio.

Amheba Ɗan Akwati

Wannan ƙirar mai ban mamaki ita ce nasarar lashe kyautar ƙirar azurfa a cikin salon, tufafi da gasar ƙirar sutura. Tabbas ya kamata ka ga jigon zane na zane-zane wanda ya lashe kyautar don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kirkire-kirkire, kayan sawa da kayan zane.