Mujallar zane
Mujallar zane
Ƙungiyar Makaɗa Mai Magana

Sestetto

Ƙungiyar Makaɗa Mai Magana Taron ƙungiyar masu magana da ke wasa tare kamar kida na gaske. Sestetto tsari ne na sauti mai yawan tashoshi don kunna waƙoƙin kayan aiki daban-daban a lasifikoki daban-daban na fasahohi daban-daban da kayan da aka keɓe don takamaiman lamarin sauti, tsakanin tsarkakakken kankare, sake kunna katon sauti na katako da ƙahonin yumbu. Haɗin waƙoƙi da sassa ya dawo ya zama a zahiri a wurin sauraro, kamar a cikin waƙoƙi na gaske. Sestetto ƙungiyar makaɗa ce ta waƙoƙin da aka yi rikodin. Kamfanin Sestetto kai tsaye masu kirkirar sa Stefano Ivan Scarascia da Francesco Shyam Zonca ne suka samar da kansu.

Sunan aikin : Sestetto, Sunan masu zanen kaya : Stefano Ivan Scarascia, Sunan abokin ciniki : Produzione IMpropria.

Sestetto Ƙungiyar Makaɗa Mai Magana

Wannan kyakkyawan ƙira shine mai cin nasarar ƙirar ƙirar zinari a cikin samfuran fitilu da gasa ayyukan ƙirar haske. Tabbas yakamata ku kalli kyautar zane-zanen zinare da aka samu ta zinare don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kayan samarda hasken wutar lantarki da kuma ayyukan samarda hasken wutar lantarki.

Ganawar zane na yau

Tattaunawa tare da shahararrun masu zanen duniya.

Karanta sababbin tambayoyi da tattaunawa game da zane, kerawa da kirkire-kirkire tsakanin designan jaridar zane da shahararrun masu zanen duniya, masu zane da zane. Duba sababbin ayyukan zane da zane-zane mai ban shahara ta sanannun masu zanen kaya, masu zane-zane, kayan gine-gine da masu kirkirar fasaha. Gano sabbin bayanai game da kerawa, kirkire-kirkire, zane-zane, zane da kuma tsarin gine-gine. Koyi game da hanyoyin ƙira na manyan masu zanen kaya.