Mujallar zane
Mujallar zane
Kwali Sandar Katako

Polypony

Kwali Sandar Katako Itar da shi Polypony (daga polygon da pony) kwalin sandar katako, kyakkyawar hanya don ƙarfafa rawar wasa da ƙarfafa tunanin ɗan yaro. Yana da wani m da m DIY abin wasa za ka iya yi tare da yara. Ya ƙunshi takaddun kwali da bututu takarda waɗanda ke da tsabtace muhalli da sake sake fasalin 100%. Koyarwar tana da sauƙi a bi, kawai nadaɗa, haɗa lambobi akan samfuri kuma manne tare gefuna tare da lambar da suka dace. Ana iya haɗuwa da kowa. Iyaye da yara na iya yin ado da kansu don yin nasu wasan.

Sunan aikin : Polypony, Sunan masu zanen kaya : Sudaduang Nakhasuwan, Sunan abokin ciniki : Mela.

Polypony Kwali Sandar Katako

Wannan kyakkyawan zane yana cinye kyautar ƙira a gasar shirya zane. Tabbas za ku ga fayil ɗin zane-zane mai ba da lambar yabo don gano sababbin sababbin sababbin abubuwa, sabbin abubuwa, asali da kuma kayan zane-zane masu tsara kayan aiki.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.