Mujallar zane
Mujallar zane
Sutturar Ɗakin Ajiyar Kayan

Shanghai

Sutturar Ɗakin Ajiyar Kayan '' Shanghai '' suturar gargaji iri-iri. Tsarin gabanci da tsarin laconic suna aiki azaman "bango na ado", kuma wannan yana haifar da damar ɗaukar sutura kamar kayan ado. Tsarin “duka”: ya hada da wuraren ajiya daban daban; ginannun allunan shimfiɗar tebur kasancewa wani ɓangare na gaban kayan ɗakin ɗakin buɗewa da rufewa ta hanyar turawa gaba; 2 fitilu masu amfani da daddare waɗanda aka sanya a ɓoye a ƙarƙashin mafi kyawun ɗayan ɓangarorin biyu na gado. Babban ɓangaren kabad ɗin an yi shi da ƙaramin yanki mai siffar katako. Ya ƙunshi guda 1500 na kempas da guda 4500 na itacen fari na itacen wuta.

Sunan aikin : Shanghai, Sunan masu zanen kaya : Julia Subbotina, Sunan abokin ciniki : Julia Subbotina.

Shanghai Sutturar Ɗakin Ajiyar Kayan

Wannan kyakkyawan ƙira shine mai cin nasarar ƙirar ƙirar zinari a cikin samfuran fitilu da gasa ayyukan ƙirar haske. Tabbas yakamata ku kalli kyautar zane-zanen zinare da aka samu ta zinare don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kayan samarda hasken wutar lantarki da kuma ayyukan samarda hasken wutar lantarki.

Kirkirar ranar

Tsarin ban mamaki. Kyakkyawan ƙira. Mafi kyawun tsari.

Kyakkyawan ƙira suna haifar da ƙima ga jama'a. Kowace rana muna gabatar da aikin ƙira na musamman wanda ke nuna kyakkyawan ƙira a cikin ƙira. A yau, mun yi farin ciki da nuna kwalliyar da ta samu kyautar da ta kawo canji mai kyau. Za mu gabatar da wasu kyawawan kayayyaki masu kayatarwa a kowace rana. Tabbatar ziyarci mu yau da kullun don jin daɗin sabbin samfuran ƙira mai kyau da ayyukan daga manyan masu zanen kaya a duk duniya.