Nada Karamin Tebur Tambayar 'Menene wannan don?' shine ainihin wannan samfurin, yana bawa abokan ciniki jin daɗin ganin wannan ginshiƙi mai kama da triangle ginshiƙi yana juye da zama sabon tebur gaba ɗaya kamar fim ɗin Masana Transformers. Bangarorinta na aiki kuma suna motsi a cikin hanyar haɗin gidan mutum-mutumi: kawai ta ɗaga bangarorin kayan adon, yana shimfiɗa ta atomatik kuma za'a iya amfani dashi azaman tebur. Idan ka ɗaga gefe ɗaya, ya zama tebur mai cinikin kanka, kuma idan ka ɗaga duka ɓangarorin biyu, ya zama tebur mai fadi wanda mutane da yawa zasu iya amfani dashi. Sanya allon yana da matukar sauƙin rufewa sauƙaƙe tare da ɗan ƙara ƙarfi a ƙafa.
Sunan aikin : PRISM, Sunan masu zanen kaya : Nak Boong Kim, Sunan abokin ciniki : KIMSWORK.
Wannan babbar ƙirar nasara ce ta lambar yabo ta tagulla a cikin gine-gine, ginin da ginin tsarin ƙira. Tabbas ya kamata ka ga jigon zane na ƙirar mai ƙirar tagulla don gano sauran sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kirkirar gine-gine, ginin ginin da kuma ayyukan tsari.