Mujallar zane
Mujallar zane
Tsarin Canjin Diamita Don Dutsen Daddare

Zikit

Tsarin Canjin Diamita Don Dutsen Daddare Dutsen rawar kayan kida ce mai ban sha'awa, amma kuma sune ma kayan kida da suke da farar guda !!! Mai kunna dalla-dalla ba zai iya wasa Rock Reggae da Jazz ta amfani da drum ɗin tarko iri ɗaya ba. Zikit Drums ya kirkira wani inji wanda zai samar da maɗaukakoki mai amfani da kwarewar wasa tare ba tare da ɗaure shi da takamaiman salon kiɗan ta hanyar sauya diamita na rawar tarkon a cikin ainihin-lokaci. Zikit wanda aka kirkira don bunkasa damar don masu amfani da kayan dutsen tare da basu wasu sabbin hanyoyin motsa jiki yayin kirkirar abun cikin.

Sunan aikin : Zikit, Sunan masu zanen kaya : Oz Shenhar, Sunan abokin ciniki : Zikit Drums.

Zikit Tsarin Canjin Diamita Don Dutsen Daddare

Wannan babbar ƙirar nasara ce ta lambar yabo ta tagulla a cikin gine-gine, ginin da ginin tsarin ƙira. Tabbas ya kamata ka ga jigon zane na ƙirar mai ƙirar tagulla don gano sauran sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kirkirar gine-gine, ginin ginin da kuma ayyukan tsari.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.