Mujallar zane
Mujallar zane
Tebur Aikin

Timbiriche

Tebur Aikin Designirƙirar tana kama da nuna yanayin rayuwar yau da kullun a cikin juzu'i mai ban tsoro da ƙirƙirar sararin samaniya wanda tare da ɗayan maɗaukaki guda ɗaya tare da rashi ko kasancewar ƙirar itace wanda ke zamewa, cirewa ko sanya shi, yana ba da ƙarancin damar yiwuwa don tsara abubuwan a cikin wurin aiki, da tabbatar da dawwama a cikin al'adun da aka kirkira wanda kuma ke amsa bukatun kowane lokaci. Masu zanen kaya suna yin wahayi ne ta hanyar wasan gargajiya na gargajiya, suna jingina mahimmancin saukar da matattarar abubuwan motsi na sirri wanda ke ba da sarari mai ban sha'awa ga wurin aiki.

Sunan aikin : Timbiriche, Sunan masu zanen kaya : Andrea Cecilia Alcocer Carrillo, Sunan abokin ciniki : LAAR.

Timbiriche Tebur Aikin

Wannan kyakkyawan ƙira shine mai cin nasarar ƙirar ƙirar zinari a cikin samfuran fitilu da gasa ayyukan ƙirar haske. Tabbas yakamata ku kalli kyautar zane-zanen zinare da aka samu ta zinare don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kayan samarda hasken wutar lantarki da kuma ayyukan samarda hasken wutar lantarki.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.