Mujallar zane
Mujallar zane
Nadawa Mataka

Tatamu

Nadawa Mataka A shekarar 2050 kashi biyu cikin uku na mutanen duniya zasu yi zama a birane. Babban burin da ke bayan Tatamu shine samar da kayayyaki masu sassauci ga mutanen da sarari suke da iyaka, gami da wadanda suke yawan hawa. Manufar shine ƙirƙirar kayan ɗorawa waɗanda suke haɗaka da kama da sihiri mai santsi. Yana ɗaukar motsin sau ɗaya kawai don tura muryar. Yayinda dukkanin hinges da aka yi da daskararren masana'anta suna kiyaye shi nauyi, bangarorin katako suna ba da kwanciyar hankali. Da zaran an shafa masa matsakaicin, mabuɗin zai zama da ƙarfi yayin da ɓangarorin sa suka kulle tare, godiya ga keɓaɓɓen inji da geometry.

Sunan aikin : Tatamu, Sunan masu zanen kaya : Mate Meszaros, Sunan abokin ciniki : Tatamu.

Tatamu Nadawa Mataka

Wannan ƙirar mai ban mamaki ita ce nasarar lashe kyautar ƙirar azurfa a cikin salon, tufafi da gasar ƙirar sutura. Tabbas ya kamata ka ga jigon zane na zane-zane wanda ya lashe kyautar don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kirkire-kirkire, kayan sawa da kayan zane.

Designungiyar ƙira ta zamani

Manyan manyan ƙirar duniya.

Wani lokaci kuna buƙatar ƙungiyar babbar ƙwararrun masu zane don su zo da kyawawan kayayyaki na gaske. Kowace rana, muna gabatar da ƙungiyar daban-daban don lashe kyautar fasaha da ƙirar ƙira. Binciko da gano ainihin asali da kirkirar gine-gine, kyakkyawan tsari, salo, zane-zane da zane-zane dabarun zane daga rukunin masu zane a duniya. Samun wahayi zuwa ga ayyukan asali ta hanyar manyan masu zanen kaya.