Kayan Dafa Abinci Kitchen An tsara wannan matattara don taimakawa mutum ya iya tsayawa tsayin daka ta tsaka tsaki. Ta hanyar lura da halayen mutane na yau da kullun, ƙungiyar ƙirar ta sami buƙatar mutane su zauna akan kan gado a ɗan gajeren lokaci kamar su zauna a ɗakin girki don hutu mai sauri, wanda ya sa ƙungiyar ta ƙirƙiri wannan matattarar musamman don ɗaukar irin wannan halayen. An tsara wannan matattara tare da ƙarancin sassa da fasali, yana mai sa stool ya zama mai araha da tsada sosai ga masu siye da masu siyarwa ta hanyar yin la’akari da yawan masana'antu.
